• Achromatic Waveplates

    Achromatic Waveplates

    Achromatic waveplates ta hanyar amfani da guda biyu na faranti. Yana kama da Zero-order waveplate sai dai an yi faranti biyu daga abubuwa daban-daban, kamar crystal quartz da magnesium fluoride.Tun da tarwatsawar birefringence na iya bambanta ga kayan biyu, yana yiwuwa a ƙididdige ƙimar jinkiri a kewayon tsayin raƙuman ruwa.

  • Dual Wavelength Waveplates

    Dual Wavelength Waveplates

    Dual wavelength waveplate ana amfani da shi sosai akan tsarin Generation na Uku masu jituwa (THG).Lokacin da kuke buƙatar crystal NLO don nau'in II SHG (o + e → e), da kuma NLO crystal don nau'in II THG (o + e → e), fitar da sanya polarization daga SHG ba za a iya amfani dashi don THG ba.Don haka dole ne ku juya polarization don samun polarization biyu na perpendicular don nau'in II THG.Dual wavelength waveplate yana aiki kamar jujjuyawar polarizing, yana iya jujjuya jujjuyawar katako guda ɗaya kuma ya kasance daɗaɗɗen katako.

  • Glan Laser Polarizer

    Glan Laser Polarizer

    Glan Laser prism polarizer an yi shi da nau'ikan prisms biyu iri ɗaya waɗanda aka haɗe tare da sararin samaniya.Polarizer gyara ne na nau'in Glan Taylor kuma an ƙirƙira shi don samun ƙarancin hasarar tunani a mahadar prism.Polarizer tare da tagogin tserewa guda biyu suna ba da damar katakon da aka ƙi don tserewa daga polarizer, wanda ya sa ya fi sha'awar manyan lasers makamashi.Ingantattun fuskokin waɗannan fuskoki ba su da kyau idan aka kwatanta da na fuskokin shiga da fita.Ba a sanya ƙayyadaddun ƙayyadaddun ingancin saman ƙasa ga waɗannan fuskokin.

  • Glan Taylor Polarizer

    Glan Taylor Polarizer

    Glan Taylor polarizer an yi shi da nau'ikan prisms guda biyu iri ɗaya waɗanda aka haɗa tare da sararin samaniya. Tsawon sa zuwa ma'aunin buɗe ido wanda bai wuce 1.0 ba ya sa ya zama polarizer na bakin ciki. aikace-aikacen inda ba'a buƙatar katako na gefe da aka ƙi .An jera filin angular na kayan daban-daban na polarizers a ƙasa don kwatanta.

  • Glan Thompson Polarizer

    Glan Thompson Polarizer

    Glan-Thompson polarizers sun ƙunshi siminti prisms guda biyu waɗanda aka yi daga mafi girman darajar gani na calcite ko crystal a-BBO.Haske mara kyau yana shiga polarizer kuma an raba shi a mahaɗin tsakanin lu'ulu'u biyu.Ana nuna haskoki na yau da kullun a kowane mu'amala, yana haifar da warwatse da wani yanki na gidan polarizer.Haskoki masu ban mamaki suna wucewa kai tsaye ta cikin polarizer, suna samar da fitowar polarized.

  • Wollaston Polarizer

    Wollaston Polarizer

    Wollaston polarizer an ƙirƙira shi don raba hasken da ba a taɓa gani ba zuwa cikin tsaka-tsaki na yau da kullun na yau da kullun da na ban mamaki waɗanda aka karkatar da su ta hanyar axis na yaɗuwar farko.Irin wannan wasan kwaikwayon yana da kyau ga gwaje-gwajen dakin gwaje-gwaje saboda ana iya samun damar yin amfani da katako na yau da kullun da na ban mamaki.Ana amfani da polarizers na Wollaston a cikin spectrometers kuma ana iya amfani da su azaman masu nazarin polarization ko katako a cikin saitin gani.