Rochon Polarizer

Rochon Prisms ya raba katakon shigarwar da ba bisa ka'ida ba zuwa ga fitattun katako guda biyu.Hasken rana na yau da kullun yana kasancewa akan kusurwar gani guda ɗaya da katakon shigarwar, yayin da hasken na ban mamaki ke karkata ta kwana, wanda ya dogara da tsayin haske da kayan prism (duba jadawalin Beam Deviation a cikin tebur zuwa dama) .Ƙwayoyin da aka fitar suna da babban rabo na ƙarewar polarization na> 10 000: 1 don MgF2 prism da> 100 000: 1 don a-BBO prism.


  • MgF2 GRP:Tsawon Tsayin Tsawon 130-7000nm
  • a-BBO GRP:Tsawon Tsayin Tsawon 190-3500nm
  • Quartz GRP:Tsawon Tsawon Tsawon 200-2300nm
  • YVO4 GRP:Rage Tsawon Tsayin 500-4000nm
  • Ingancin saman:20/10 Scratch/Dig
  • Bambancin Ƙaura: < Minti 3
  • Karyawar Wavefront: <λ/4@633nm
  • Ƙaddamar lalacewa:> 200MW/cm2 @ 1064nm, 20ns, 20Hz
  • Rufe:Rufin P ko Rufin AR
  • Dutsen:Black Anodized Aluminum
  • Cikakken Bayani

    Rochon Prisms ya raba katakon shigarwar da ba bisa ka'ida ba zuwa ga fitattun katako guda biyu.Hasken rana na yau da kullun yana kasancewa akan kusurwar gani guda ɗaya da katakon shigarwar, yayin da hasken na ban mamaki ke karkata ta kwana, wanda ya dogara da tsayin haske da kayan prism (duba jadawalin Beam Deviation a cikin tebur zuwa dama) .Ƙwayoyin da aka fitar suna da babban rabo na ƙarewar polarization na> 10 000: 1 don MgF2 prism da> 100 000: 1 don a-BBO prism.

    Siffar:

    Rarrabe Haske mara Sanda zuwa Fitilar Fitilar Orthogonally Biyu
    Matsakaicin Ƙarƙashin Ƙarfafawa ga Kowacce Fito
    Faɗin Wavelength Range
    Aikace-aikacen Ƙarfin Ƙarfi